|
เขียนที่ : ชุมชนแม่กืย |
|
วันที่เขียน : 16 ก.ค. 2567 |
|
|
เรื่อง |
ขอความอนุเคราะห์
|
|
|
เรียน |
นายกเทศบาลเมืองเขลางค์นคร |
|
|
|
ด้วยข้าพเจ้า.......... อายุ........ปี อยู่บ้านเลขที่........ หมู่ที่........ชุมชน................................ |
ถนน................................ ตรอก/ซอย................................ ตำบล................................ อำเภอ................................ จังหวัด................................ |
หมายเลขโทรศัพท์................................ มีความประสงค์ให้ดำเนินการเรื่องต่อไปนี้ |
|
|
|
บริเวณสถานที่ : ในชุมชนแม่กืย |
รายละเอียดของเรื่อง : เนื่องจากมีชาวบ้านระแวกบ้านเลขที่ 66,67,68,356,436,373,383 มาร้องเรียน ถึงเรื่องฝนตกมีน้ำท่วมในบ้านและไม่มีที่ระบายน้ำออกที่ทำให้เกิดน้ำท่วมขัง
จึงขอความอนุเคราะห์มายังเทศบาลช่วยวางท่อระบายน้ำให้กับชาวบ้านที่ได้รับความเดือดร้อนและให้ช่างออกสำรวจแล้วดำเนินการด้วยนะคะ |
|
|
|
จึงเรียนมาเพื่อขอความอนุเคราะห์ดำเนินการตามคำร้องนี้ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ |
|
|
ลงชื่อ ...................................................ผู้รับคำร้อง
(....................................................) |
ลงชื่อ .................................................ผู้ยื่นคำร้อง
(........)
|
|
|