|
เขียนที่ : ชุมชนบ้านหนองบัว |
|
วันที่เขียน : 17 ก.ค. 2567 |
|
|
เรื่อง |
ขอความอนุเคราะห์
( ไฟล์ประกอบ : ./uploads/1728463557.jpeg ) |
|
|
เรียน |
นายกเทศบาลเมืองเขลางค์นคร |
|
|
|
ด้วยข้าพเจ้า.......... อายุ........ปี อยู่บ้านเลขที่........ หมู่ที่........ชุมชน................................ |
ถนน................................ ตรอก/ซอย................................ ตำบล................................ อำเภอ................................ จังหวัด................................ |
หมายเลขโทรศัพท์................................ มีความประสงค์ให้ดำเนินการเรื่องต่อไปนี้ |
|
|
|
บริเวณสถานที่ : หน้าร้านของชำไม้ระแนงสีฟ้า ตรงข้ามตู้กดน้ำ และ ตรงข้ามกับปั๊มน้ำมัน เขตชุมชนบ้านหนองบัว |
รายละเอียดของเรื่อง : ไฟฟ้าส่องสว่างสาธารณะดับเนื่องจากโดนพายุฝนฟ้าคะนอง วันที่16/6/2567 ตอนเย็น เป็นเวลานาน อาจจะทำให้ตัวโครมไฟช็อตหรือดับ ทำให้ถนนมืดไม่มีไฟส่องสว่างและใกล้ทางโค้ง ทางแยก จะอยากแจ้งให้ซ่อมแซมให้ไวที่สุด จะขอบคุณเป็นอย่างมาก |
|
|
|
จึงเรียนมาเพื่อขอความอนุเคราะห์ดำเนินการตามคำร้องนี้ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ |
|
|
ลงชื่อ ...................................................ผู้รับคำร้อง
(....................................................) |
ลงชื่อ .................................................ผู้ยื่นคำร้อง
(........)
|
|
|