|
เขียนที่ : ชุมชนศรีพูนทรัพย์ |
|
วันที่เขียน : 19 ก.ค. 2567 |
|
|
เรื่อง |
ขอความอนุเคราะห์
|
|
|
เรียน |
นายกเทศบาลเมืองเขลางค์นคร |
|
|
|
ด้วยข้าพเจ้า.......... อายุ........ปี อยู่บ้านเลขที่........ หมู่ที่........ชุมชน................................ |
ถนน................................ ตรอก/ซอย................................ ตำบล................................ อำเภอ................................ จังหวัด................................ |
หมายเลขโทรศัพท์................................ มีความประสงค์ให้ดำเนินการเรื่องต่อไปนี้ |
|
|
|
บริเวณสถานที่ : ชุมชนศรีพูนทรัพย์ ซอย2 บ้านเลขที่699/93 |
รายละเอียดของเรื่อง : ขอความอนุเคราะห์ทางเทศบาลเมืองเขลางค์นครมาตรวจสอบบ้านเลขที่699/93ด้วย เนื่องจากบ้านหลังดังกล่าวได้นำสุนัขมาเลี้ยง ส่งเสียงดังรบกวนเพื่อนบ้าน
ในระแวกนี้ เห่า หอน ทั้งกลางวันและกลางอีกทั้งอุจาระเรี่ยราดส่งกลิ่นเหม็น เคยมีคนแจ้งเจ้าของสุนัขแล้วแต่ไม่ได้รับการแก้ไขเจ้าของยังคงเมินเฉย ขอให้เทศบาลเข้ามาตรวจสอบด้วย (ขอสงวนชื่อผู้ร้องเรียน) |
|
|
|
จึงเรียนมาเพื่อขอความอนุเคราะห์ดำเนินการตามคำร้องนี้ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ |
|
|
ลงชื่อ ...................................................ผู้รับคำร้อง
(....................................................) |
ลงชื่อ .................................................ผู้ยื่นคำร้อง
(........)
|
|
|