|
เขียนที่ : ชุมชนธนวรรณ |
|
วันที่เขียน : 18 ก.ค. 2567 |
|
|
เรื่อง |
ขอความอนุเคราะห์
|
|
|
เรียน |
นายกเทศบาลเมืองเขลางค์นคร |
|
|
|
ด้วยข้าพเจ้า.......... อายุ........ปี อยู่บ้านเลขที่........ หมู่ที่........ชุมชน................................ |
ถนน................................ ตรอก/ซอย................................ ตำบล................................ อำเภอ................................ จังหวัด................................ |
หมายเลขโทรศัพท์................................ มีความประสงค์ให้ดำเนินการเรื่องต่อไปนี้ |
|
|
|
บริเวณสถานที่ : ถนนวิชิราวุธดำเนิน ชุมชนสันติภาพ ชุมชนธนวรรณ ชุมชนศรีพูนทรัพย์ |
รายละเอียดของเรื่อง : ขอประชาสัมพันธ์กิจกรรมจิตอาสาทำดีถวายในหลวง ร.10 ในวโรกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษาครบ 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ร่วมกันทั้ง 3 ชุมชน ประกอบด้วยชุมชนสันติภาพ ชุมชนธนวรรณ ชุมชนศรีพูนทรัพย์ มีการเปิดงานร่วมกิจกรรมในวันที่ 25 กรกฎาคม 2567 เวลา 9.00 น. ณ บริเวณลานหน้าชุมชนธนวรรณ ซอย 1 "กิจกรรมปรับภูมิทัศน์ ถนนวิชิราวุธดำเนิน ทั้ง 2 ข้างทาง" |
|
|
|
จึงเรียนมาเพื่อขอความอนุเคราะห์ดำเนินการตามคำร้องนี้ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ |
|
|
ลงชื่อ ...................................................ผู้รับคำร้อง
(....................................................) |
ลงชื่อ .................................................ผู้ยื่นคำร้อง
(........)
|
|
|