|
เขียนที่ : บ้านเลขที15/2 |
|
วันที่เขียน : 18 ก.ค. 2567 |
|
|
เรื่อง |
ขอความอนุเคราะห์
|
|
|
เรียน |
นายกเทศบาลเมืองเขลางค์นคร |
|
|
|
ด้วยข้าพเจ้า.......... อายุ........ปี อยู่บ้านเลขที่........ หมู่ที่........ชุมชน................................ |
ถนน................................ ตรอก/ซอย................................ ตำบล................................ อำเภอ................................ จังหวัด................................ |
หมายเลขโทรศัพท์................................ มีความประสงค์ให้ดำเนินการเรื่องต่อไปนี้ |
|
|
|
บริเวณสถานที่ : ข้างบ้านเลขที่ 266 ซอย 4 บ้านของนางดวงพร กันทะไชย |
รายละเอียดของเรื่อง : ต้นไม้ซึ่งนางดวงพร กันทะไชย เป็นคนเอามาปลูกครับ ซอน 4 ข้างบ้านเลขที่ 266 บ้านของนางดวงพร กันทะไชย ตัดต้นไม้ในที่สาธารณะที่ยังคงเหลืออีก 4 ต้น ตามข้างทางเข้าบ้านเลขที่ 15/2 ผมกลัวเป็นปัญหาในวันข้างหน้าครับ จะไม่สบไม่สิ้น อยากขอความกรุณาช่วยตัดที่เหลือ เพราะต้นไม้โตทุกวัน หากผมไปตัดเองจะก่อเกิดปัญหามากมายตามมา ขอความช่วยเหลือจากหน่วยงานอีกครั้งครับ |
|
|
|
จึงเรียนมาเพื่อขอความอนุเคราะห์ดำเนินการตามคำร้องนี้ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ |
|
|
ลงชื่อ ...................................................ผู้รับคำร้อง
(....................................................) |
ลงชื่อ .................................................ผู้ยื่นคำร้อง
(........)
|
|
|