|
เขียนที่ : 132/8 ถนนรอบเวียง ต.สวนดอก อ.เมือง จ.ลำปาง |
|
วันที่เขียน : 22 ก.ค. 2567 |
|
|
เรื่อง |
ขอความอนุเคราะห์
( ไฟล์ประกอบ : ./uploads/1728895555.pdf ) |
|
|
เรียน |
นายกเทศบาลเมืองเขลางค์นคร |
|
|
|
ด้วยข้าพเจ้า.......... อายุ........ปี อยู่บ้านเลขที่........ หมู่ที่........ชุมชน................................ |
ถนน................................ ตรอก/ซอย................................ ตำบล................................ อำเภอ................................ จังหวัด................................ |
หมายเลขโทรศัพท์................................ มีความประสงค์ให้ดำเนินการเรื่องต่อไปนี้ |
|
|
|
บริเวณสถานที่ : บ้านสบตุ๋ย ซอย 1 |
รายละเอียดของเรื่อง : เทศบาลเมืองเขลางค์นคร ได้ก่อสร้างถนนคอนกรีตพร้อมรางระบายน้ำรุกล้ำเข้ามาในที่ของข้าพเจ้าทำให้เสียที่ดินไปจำนวน 16 ตารางวา ได้แจ้งไปทางเทศบาลเมืองเขลางค์นครแล้วเมื่อวันที่ 19 มกราคม 2567 และทางเทศบาลมีหนังสือลงวันที่ 23 มกราคม 2567 จนบัดนี้ยังมิได้รับการแก้ไข เวลาล่วงเลยมา 6 เดือนแล้ว หากมิได้ดำเนินการแก้ไข ให้ถูกต้องข้าพเจ้าต้องดำเนินการทางกฎหมายต่อไป |
|
|
|
จึงเรียนมาเพื่อขอความอนุเคราะห์ดำเนินการตามคำร้องนี้ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ |
|
|
ลงชื่อ ...................................................ผู้รับคำร้อง
(....................................................) |
ลงชื่อ .................................................ผู้ยื่นคำร้อง
(........)
|
|
|