หลักธรรมนำชีวิตกับเทศบาลเมืองเขลางค์นคร วันนี้เสนอเรื่อง “สัจธรรมในสรรพสิ่ง”
[td_block_video_youtube playlist_title=”” playlist_yt=”pDODOwx2SR0″ playlist_auto_play=”0″]
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า