กิจกรรมอบรมความรู้เกี่ยวกับโรคมือ เท้า ปาก
(กิจกรรมอบรมความรู้เกี่ยวกับโรคมือ เท้า ปาก) วันเสาร์ที่ ๑๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑ เวลา ๐๘.๐๐ น. – ๑๕.๐๐ น. ณ ห้องประชุมโรงเรียนศึกษาสงเคราะห์จิตอารีฯ ลำปาง.
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า