โครงการส่งเสริมการมีส่วนร่วมของพหุภาคีเพื่อการพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน กิจกรรม “อบรมเวทีเสริมสร้างความเข้าใจ กระตุ้นจิตสำนึก ฟื้นฟู และทบทวนแผนชุมชน เพื่อพัฒนาศักยภาพเครือข่าย”
วันที่ 22 ธันวาคม พ.ศ.2558 นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร ได้มอบหมายให้ นายธาราเงิน จันทร์คำ รองนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานเปิด โครงการส่งเสริมการมีส่วนร่วมของพหุภาคีเพื่อการพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน กิจกรรม “อบรมเวทีเสริมสร้างความเข้าใจ กระตุ้นจิตสำนึก ฟื้นฟู และทบทวนแผนชุมชน เพื่อพัฒนาศักยภาพเครือข่าย” ณ ห้อง 0446 อาคารนิติศาสตร์ (รปม.) มหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง