เชิญชวนร่วมกิจกรรมงานวันเด็กเทศบาลเมืองเขลางค์นครประจำปี 2559
เทศบาลเมืองเขลางค์นครขอเชิญชวนประชาชนชุมชนในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นครและชุมชนใกล้เคียงนำลูกหลานมาร่วมกิจกรรมงานวันเด็กประจำปี 2559 ในวันเสาร์ที่ 9 มกราคม 2559 ณ ลานหน้าวัดชมภูหลวง หมู่ที่ 7 ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง เทศบาลเมืองเขลางค์นครจึงขอประชาสัมพันธ์มาให้ทราบและเชิญชวนเข้าร่วมกิจกรรมงานวันเด็กประจำปี 2559 ซึ่งภายในงานได้มีกิจกรรมให้กับเด็กๆได้ร่วมกันอย่างมากมาย
แผนที่ทางไปงานวันเด็ก
https://www.google.com/maps/d/viewer?mid=zg0H-Yxam3EM.kUo0P9En9Wno