ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลน้ำรึม
วันนี้ วันที่ 7 มีนาคม 2559 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมโรงเรียนชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร มอบหมายให้ นายประดิษฐ์ เสริมสุข รองนายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลน้ำรึม อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และคณะทำงานสภาเด็กและเยาวชนเทศบาลเมืองเขลางค์นครร่วมให้การต้อนรับ ซึ่งทางองค์การบริหารส่วนตำบลน้ำรึม โดยนายวณิชา คณะใน ผู้อำนวยการกองการศึกษา นำคณะเด็ก เยาวชนจากสภาเด็กและเยาวชนองค์การบริหารส่วนตำบลน้ำรึม มาร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในการดำเนินงานของสภาเด็กและเยาวชนเทศบาลเมืองเขลางค์นคร เพื่อนำไปปรับใช้ในงานสภาเด็กและเยาวชนขององค์การบริหารส่วนตำบลน้ำรึมต่อไป