♣ การมอบสวัสดิการด้านการรักษาพยาบาล ♣
ในวันที่ 4 เมษายน 2565 กองทุนร่วมใจออมบุญวันละหนึ่งบาทเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ได้มอบสวัสดิการด้านการรักษาพยาบาลแก่สมาชิกกองทุน โดยมีนางจันทร์ฟอง ระโพธิ์ ผู้ประสานงานกองทุนฯ เป็นตัวแทนมอบสวัสดิการให้แก่ นางสาวเพชราวดี คำมาบุตร บ้านเลขที่ 81 หมู่ 1 ชุมชนบ้านย่าเป้า ตำบลชมพู อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง จำนวนเงิน 500 บาท