ประชุมพนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ประจำเดือนพฤศจิกายน 2564
เมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2564 เวลา 14.00 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร เป็นประธานในการประชุมพนักงานเทศบาล ลูกจ้างประจำ และพนักงานจ้างประจำเดือนพฤศจิกายน 2564 โดยมีคณะมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร เข้าร่วมการประชุมเพื่อรับฟังนโยบายและแนวทางในการปฏิบัติงานจากคณะผู้บริหาร เพื่อให้การดำเนินงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อยถูกต้องตามระเบียบและมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมชมพู ชั้น 1