อบรมสัมมนาเพื่อพัฒนาบุคลากรเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ประจำปี 2565
เมื่อในวันที่ 17 ธันวาคม 2564 เวลา 09.00 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมสัมมนาเพื่อพัฒนาบุคลากรเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ประจำปีงบประมาณ 2565
กิจกรรมที่ 2 “การอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับเส้นทางก้าวหน้าในสายอาชีพรับราชการ สำหรับพนักงานเทศบาล” โดยได้รับเกียรติจาก นางลัษมน สรรพศีลบุตร ผู้อำนวยการกลุ่มงานมาตรฐานการบริหารงานบุคคลส่วนท้องถิ่น สำนักงานท้องถิ่นจังหวัดลำปาง เพื่อให้พนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ได้มีความรู้ความเข้าใจในการก้าวหน้าทางสายงานอาชีพในอนาคตต่อไป ณ ห้องประชุมเขลางค์นคร ชั้น 3 สำนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร
กิจกรรมที่ 2 “การอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับเส้นทางก้าวหน้าในสายอาชีพรับราชการ สำหรับพนักงานเทศบาล” โดยได้รับเกียรติจาก นางลัษมน สรรพศีลบุตร ผู้อำนวยการกลุ่มงานมาตรฐานการบริหารงานบุคคลส่วนท้องถิ่น สำนักงานท้องถิ่นจังหวัดลำปาง เพื่อให้พนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ได้มีความรู้ความเข้าใจในการก้าวหน้าทางสายงานอาชีพในอนาคตต่อไป ณ ห้องประชุมเขลางค์นคร ชั้น 3 สำนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร