บรรยากาศกิจกรรม “กิน ชิม ช๊อป ของดีเมืองเขลางค์นคร” กาดป๋ายเดือน ประจำเดือนพฤศจิกายน 2565 ในวันศุกร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2565
ณ อาคารตลาดนัดชุมชน สำนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ข้างโรงรับจำนำเทศบาลเมืองเขลางค์นคร เพื่อส่งเสริมช่องทางในการจำหน่ายสินค้าและสร้างรายได้ให้กับกลุ่มอาชีพและผู้ประกอบการในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นคร