ประชุมปรึกษาหารือเกี่ยวกับการจัดทำข้อบังคับของสภาวัฒนธรรมเทศบาลฯ
ประชุมปรึกษาหารือเกี่ยวกับการจัดทำข้อบังคับของสภาวัฒนธรรมเทศบาลฯ
ในวันที่ 21 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร มอบหมายให้นายนคร โยธาวงค์ รองนายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร เปิดการประชุม โดยมีพระโชคทวี วงศ์สาย ประธานสภาวัฒนธรรมเทศบาลเมืองเขลางค์นคร เป็นประธานในการประชุมเพื่อปรึกษาหารือเกี่ยวกับการจัดทำข้อบังคับของสภาวัฒนธรรมเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ณ ห้องประชุมมิ่งขวัญเขลางค์