โครงการติดตามและประเมินผลการดำเนินงานตามแผนพัฒนาการศึกษาของเทศบาลเมืองเขลางค์นคร
เมื่อวันที่ 9 – 10 กุมภาพันธ์ 2566 เทศบาลเมืองเขลางค์นคร ได้จัดโครงการติดตามและประเมินผลการดำเนินงานตามแผนพัฒนาการศึกษาของเทศบาลเมืองเขลางค์นคร โดยมีคณะกรรมการศึกษาเทศบาลเมืองเขลางค์นคร เข้าร่วมลงประชุมและลงพื้นที่ติดตามและปร่ะเมินผลการดำเนินงานของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ทั้ง 10 แห่ง