”กาดเจ๊า เก๊าศรี วิถีชุมชนบ้านจุมปู”
บรรยากาศ กาดเจ๊า เก๊าศรี วิถีชุมชนบ้านจุมปู เมื่อวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2566 นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง พบปะเยี่ยมเยือน ให้กำลังใจ และอุดหนุนสินค้าของกลุ่มอาชีพ และผู้ประกอบการ ณ กาดเจ๊า..เก๊าศรี วิถีชุมชนบ้านจุมปู ณ ลานหน้าวัดชมภูหลวง ชุมชนบ้านชมพู ตำบลชมพู และได้ร่วมชมการแสดงศิลปะทวยไทยของกลุ่มเด็กเยาวชนชุมชนบ้านชมพู เชิญชวนประชาชนที่สนใจมาร่วมอุดหนุนสินค้ากันได้ทุกวันเสาร์ ตั้งแต่เวลา 06.00 น.เป็นต้นไป