โครงการส่งเสริมช่องทางการตลาดเเก่ผู้ประกอบการในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ประจำปีงบประมาณ 2566 (กาดก๋างเดือน)
บรรยากาศกิจกรรม “กิน ชิม ช๊อป ของดีเมืองเขลางค์นคร” กาดป๋ายเดือน ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2566 ในวันศุกร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566
ณ อาคารตลาดนัดชุมชน สำนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ข้างโรงรับจำนำเทศบาลเมืองเขลางค์นคร เพื่อส่งเสริมช่องทางในการจำหน่ายสินค้าและสร้างรายได้ให้กับกลุ่มอาชีพและผู้ประกอบการในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นคร