ประชุมคณะกรรมการสภาวัฒนธรรมเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ครั้งที่ 2
ในที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 นายนคร โยธาวงศ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร และที่ปรึกษาสภาวัฒนธรรมเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ร่วมประชุม คณะกรรมการสภาวัฒนธรรมเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ ศูนย์ทอผ้าไทลื้อ ชุมชนบ้านกล้วยหลวง ตำบลกล้วยแพะ อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง