การประชุมผู้นำชุมชนในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ครั้งที่ 3/2566
เมื่อวันที่ 17 มีนาคม 2566 เวลา 09.30 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร เป็นประธานในการประชุมผู้นำชุมชน ครั้งที่ 3 ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการร่วมเป็นเกียรติในการประชุมผู้นำชุมชน โดยในวันนี้มีหน่วยงานภายนอกได้มาร่วมประชุม ประกอบด้วย
-สถานีตำรวจภูธรเขลางค์นคร ที่เข้าร่วมพบปะหารือกับแกนนำชุมชน ในเรื่องโครงการฝึกอบรมทบทวนสมาชิกอาสาตำรวจบ้าน
นอกจากนี้ที่ประชุมได้เปิดโอกาสให้ทางแกนนำชุมชนได้มีการติดตามการแก้ไขปัญหาของชุมชน รวมถึงแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในเรื่องต่างๆระหว่างเทศบาลเมืองเขลางค์นครกับชุมชน เพื่อประโยชน์ต่อประชาชนในชุมชนต่อไป ณ ห้องประชุมชมพู สำนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ตำบลชมพู อำเภอเมือง จังหวัดลำปาง