โครงการส่งเสริมช่องทางการตลาดเเก่ผู้ประกอบการในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นคร ประจำปีงบประมาณ 2566 (กาดป๋ายดือน)
บรรยากาศ “กาดป๋ายเดือน” ประจำเดือนมีนาคม 2566
ร่วม กิน ชิม ช๊อป ของดีเมืองเขลางค์นคร กับ “กาดก๋างเดือน” มีทั้งของกิน ของใช้ มาอุดหนุนและเป็นกำลังใจให้กับกลุ่มอาชีพและผู้ประกอบการในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นครได้ เวลา08.00 – 14.00 น. ณ ตลาดนัดชุมชนเทศบาลเมืองเขลางค์นคร