กิจกรรมการจำหน่ายสินค้าออนไลน์ผ่านทางเพจเทศบาลเมืองเขลางค์นคร (กาดก้อมเมืองเขลางค์) ประจำปีงบประมาณ 2566
เมื่อวันพุธที่ 12 เมษายน 2566 เวลา 12.00 น. เทศบาลเมืองเขลางค์นคร จัดกิจกรรมการส่งเสริมช่องทางการจำหน่ายสินค้าแก่กลุ่มอาชีพและผู้ประกอบการในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นคร โดยเป็นการจำหน่ายสินค้าออนไลน์ผ่านทางเพจเทศบาลเมืองเขลางค์นคร (กาดก้อมเมืองเขลางค์) อาทิเช่น
1. ลูกชิ้น หมูยอ อร่อยดี
2.ไอ่ต้นข้าวเกรียบเห็ดหอม
3. ร้านเสื้อลูกไม้เจ๊อ้อย