การประชุมติดตามประเมินผลหลังเสร็จสิ้นการฝึกอบรมเครือข่ายตำบลปงเเสนทอง ครั้งที่ 1
วันที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น.การประชุมคณะกรรมการศูนย์บริการเเละถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลปงเเสนทองตามโครงการส่งเสริมการเรียนรู้พัฒนาเกษตรปลอดภัย เพื่อติดตามประเมินผลหลังเสร็จสิ้นการฝึกอบรมเครือข่ายตำบลปงเเสนทอง ครั้งที่ 1 เพื่อเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นเพื่อเป็นประโยชน์เเก่เกษตรกรในพื้นที่ต่อไป ณ ศาลาอเนกประสงค์ชุมชนบ้านกาดใต้ หมู่ที่ 7 ตำบลปงเเสนทอง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง