การประชุมติดตามประเมินผลหลังเสร็จสิ้นการฝึกอบรมเครือข่ายตำบลพระบาท ครั้งที่ 1
เมื่อวันที่ 21 เมษายน พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น.การประชุมคณะกรรมการศูนย์บริการเเละถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลพระบาทตามโครงการส่งเสริมการเรียนรู้พัฒนาเกษตรปลอดภัย เพื่อติดตามประเมินผลหลังเสร็จสิ้นการฝึกอบรมเครือข่ายตำบลพระบาท ครั้งที่ 1 เพื่อเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นเพื่อเป็นประโยชน์เเก่เกษตรกรในพื้นที่ต่อไป ณ สวนพอเพียง หมู่ที่ 7 ตำบลพระบาท อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง