มอบใบประกาศเกียรติคุณให้กับผู้ซึ่งปฏิบัติงานด้วยความวิริยะอุตสาหะ เนื่องใน“วันเทศบาล” ประจำปี 2566
วันที่ 24 เมษายน 2566 เวลา 10.30 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร มอบใบประกาศเกียรติคุณให้กับผู้ซึ่งปฏิบัติงานด้วยความวิริยะอุตสาหะจนเกิดผลดีแก่ทางราชการให้แก่พนักงานเทศบาล ลูกจ้างประจำ พนักงานจ้างตามภารกิจ และพนักงานจ้างทั่วไปดีเด่นระดับกอง และระดับเทศบาล ตามโครงการการจัดงานวันเทศบาล ประจำปี 2566 เพื่อเชิดชูเกียรติและเป็นขวัญกำลังใจให้กับพนักงานเจ้าหน้าที่ ณ ห้องประชุมชมพู ชั้น 1