” กาดเจ๊า เก๊าศรี วิถีชุมชนบ้านจุมปู “
” กาดเจ๊า เก๊าศรี วิถีชุมชนบ้านจุมปู “
ภาพบรรยกาศเมื่อวันที่ 29 เมษายน 2566 ของกลุ่มอาชีพ และผู้ประกอบการ ณ กาดเจ๊า..เก๊าศรี วิถีชุมชนบ้านจุมปู ณ ลานหน้าวัดชมภูหลวง ชุมชนบ้านชมพู ตำบลชมพู และได้ร่วมชมการแสดงต่างๆ ของกลุ่มเด็กเยาวชนชุมชนบ้านชมพู อุดหนุนตลาดวิถีชุมชน ” กาดเจ้าเก๊าศรี ” ทุกวันเสาร์ ตั้งแต่เวลา 06.00 น.เป็นต้นไป