ประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลเมืองเขลางค์นครและประชาคมเทศบาลเมืองเขลางค์นคร
วันที่ 8 มิถุนายน 2566 เวลา 09.30 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร มอบหมายให้นายธาราเงิน จันทร์คำ รองนายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพัฒนาเทศบาลเมืองเขลางค์นครและประชาคมเทศบาลเมืองเขลางค์นคร โดยมีสมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการเทศบาล และผู้แทนจากหน่วยงานทั้งภาครัฐและภาคเอกชน เข้าร่วมพิจารณาร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น พ.ศ.2566-2570 เพิ่มเติม ครั้งที่ 1/2566 เพื่อใช้เป็นแนวทางในการพัฒนาและแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของประชาชนในเขตเทศบาลเมืองเขลางค์นครต่อไป ณ ห้องประชุมเขลางค์นคร ชั้น 3 สำนักงานเทศบาลเมืองเขลางค์นคร