ล่องสะเปาและของดีเมืองเขลางค์นคร (ภาคเช้า) ชุมชนบ้านชมพู
ล่องสะเปาและของดีเมืองเขลางค์นคร (ภาคเช้า) ชุมชนบ้านชมพู![🔷]()
![🔷]()
![🔷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf1/1/16/1f537.png)
![🔷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf1/1/16/1f537.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
และขอเชิญชวนประชนร่วมสืบสานประเพณีล่องสะเปาและของดีเมืองเขลางค์นคร ประจำปี 2566 ในภาคค่ำ ตั้งแต่เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป ณ ชุมชนบ้านชมพู และ ชุมชนบ้านฟ่อน ตำบลชมพู
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t51/1/16/1f449.png)
และขอเชิญชวนประชนร่วมสืบสานประเพณีล่องสะเปาและของดีเมืองเขลางค์นคร ประจำปี 2566 ในภาคค่ำ ตั้งแต่เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป ณ ชุมชนบ้านชมพู และ ชุมชนบ้านฟ่อน ตำบลชมพู