ร่วมกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติ โรงเรียนบ้านโทกหัวช้าง
วันที่ 12 มกราคม 2567 เวลา 08.30 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร มอบหมายให้ นายธาราเงิน จันทร์คำ รองนายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร เป็นประธานเปิดงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2567 ณ โรงเรียนโทกหัวช้าง ตำบลพระบาท เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้กับเด็กและเยาวชนให้เห็นคุณค่าของตัวเองในการทำประโยชน์เพื่อส่วนรวมต่อไป
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/419204807_765571072274353_1071928535451921864_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=111&ccb=1-7&_nc_sid=dd5e9f&_nc_eui2=AeHCdyDTkhz52BHpA-YD4MGkbYEwOI1629VtgTA4jXrb1VhsG96RoEALjvBa_fQJa-ueOujfKsQ06gvvOcWmBbSh&_nc_ohc=Ddi2dnexG4YAX_vlH6I&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AfDYkcbiAp3FvHiix8bfsN-AcGZzSbTDZZnC9iE7gWLFwg&oe=65A9792F)
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/418867183_765571102274350_8308188356235377035_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=103&ccb=1-7&_nc_sid=dd5e9f&_nc_eui2=AeGhoPqhZS-rpIG8QHR0ubGH5DCuvrCbeQPkMK6-sJt5A93j_NXyq0Oq_TxzWdfSlpOmjylTrKgvZcj6aazSfuB4&_nc_ohc=6rc3ifR1juEAX9fKYQr&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AfAGVEiDkuBdg_K4EgqkKYoyxeg6iJ5kri0bAt9gk3lfRw&oe=65A9AB67)
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/419321199_765571128941014_8031925518827152749_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=dd5e9f&_nc_eui2=AeEjBkSx74JRc05A6TLvapt9w4fh_4B1S1LDh-H_gHVLUlpOrhziBw6DjsEq3aDD7ciO7vQ0Bgbjv18OLdgb9f3_&_nc_ohc=L-kLRNL-oUUAX_4XZ8b&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AfBGCanuZRvdnJUc2sqgpVk46F_THJ6plZnTUcEyUeglcQ&oe=65A96AEA)
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/419334243_765571222274338_7466165830922751275_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=100&ccb=1-7&_nc_sid=dd5e9f&_nc_eui2=AeH9HRPRtPRiwYO0uipNgjF3K6EzGvirwTwroTMa-KvBPGFD1dNm4Pmv_0uMn7PC4uf38htQuf5U7j2mGWh5TcIi&_nc_ohc=GIcckUXDgUMAX-Gv5d2&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AfAJDUic99TSI9hUrPvluJ2CnZ3hRQ0bIFTz1WkU2JyWVg&oe=65A8B196)
+2