ร่วมมอบของขวัญสนับสนุนกิจกรรมเนื่องในวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 ให้ อสมท ลำปาง
วันที่ 12 มกราคม 2567 เวลา 10.30 น. นายไพฑูรย์ โพธิ์ทอง นายกเทศมนตรีเมืองเขลางค์นคร พร้อมด้วยกัวกน้าส่วนราชการร่วมมอบของขวัญสนับสนุนกิจกรรมงานวันเด็กแห่งขาติ ให้กับ สถานีวิทยุ อสมท.ลำปาง โดยมีนางสาวจุรีพร สานตา หัวหน้าสถานี อสมท. ลำปาง รับมอบ ณ สถานีวิทยุ อสมท.ลำปาง เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้เด็กและเยาวชนที่เข้าร่วมกิจกรรมของ อสมท.ต่อไป