|
เขียนที่ : |
|
วันที่เขียน : 15 ก.ค. 2567 |
|
|
เรื่อง |
ขอความอนุเคราะห์
( ไฟล์ประกอบ : ./uploads/1728290693.pdf ) |
|
|
เรียน |
นายกเทศบาลเมืองเขลางค์นคร |
|
|
|
ด้วยข้าพเจ้า.......... อายุ........ปี อยู่บ้านเลขที่........ หมู่ที่........ชุมชน................................ |
ถนน................................ ตรอก/ซอย................................ ตำบล................................ อำเภอ................................ จังหวัด................................ |
หมายเลขโทรศัพท์................................ มีความประสงค์ให้ดำเนินการเรื่องต่อไปนี้ |
|
|
|
บริเวณสถานที่ : บ้านเลขที่ 273 หมู่ที่ 13 ชุมชนบ้านป่าแลว ซอยเลียบทางรถไฟป่าแลว2 ตำบลชมพู อำเภอเมือง จังหวัดลำปาง |
รายละเอียดของเรื่อง : ขอแจ้งเปลี่ยนชื่อผู้อาศัยในบ้านเลขที่ตามแนบในการใช้บริการเก็บขยะมูลฝอยของหมู่บ้านชุมชนป่าแลว ตั้งแต่เดือนเมษายน 2567 จนถึงปัจจุบัน เนื่องจากมีจดหมายแจ้งเป็นชื่อของผู้อาศัยเดิมในการเรียกเก็บค่าบริการของการเก็บขยะมูลฝอย ตั้งแต่ปี 2563 จนถึงปัจจุบันนั้น ในรายละเอียดนี้ขอแจ้งให้ทราบว่า ทางผู้ซื้อที่เป็นเจ้าของบ้านปัจจุบัน ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องในการขอใช้บริการเก็บค่าขยะมูลฝอยมาก่อนหน้านี้แต่อย่างใด ทั้งนี้เจ้าของบ้านคนปัจจุบันจะชำระค่าบริการเรียกเก็บขยะมูลฝอยตั้งแต่วันที่มีการอนุมัติการซื้อขายบ้านสำเร็จเป็นต้นไปตามเอกสารที่แนบมานี้ |
|
|
|
จึงเรียนมาเพื่อขอความอนุเคราะห์ดำเนินการตามคำร้องนี้ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ |
|
|
ลงชื่อ ...................................................ผู้รับคำร้อง
(....................................................) |
ลงชื่อ .................................................ผู้ยื่นคำร้อง
(........)
|
|
|